நாடு திரும்ப கப்பல் வேண்டும்: இலங்கை அகதிகள் கோரிக்கை

நாடு திரும்ப கப்பல் வேண்டும்: இலங்கை அகதிகள் கோரிக்கை
May 30 22:59 2019 Print This Article

நாடு திரும்ப விரும்பும் இலங்கை அகதிகள், தங்களது பொருட்களை எடுத்துச் செல்ல, கப்பல் வசதி செய்து தருமாறு, சென்னை கலெக்டரிடம் கோரிக்கை விடுத்தனர்.சென்னை, புழல் அடுத்த காவாங்கரை, அகதிகள் முகாமில், 323 குடும்பங்களைச் சேர்ந்த, 947 இலங்கைத் தமிழர்கள் வசிக்கின்றனர். அவர்களுக்கான அடிப்படை வசதிகள் குறித்த ஆய்வு, நேற்று நடந்தது.அதில், சென்னை கலெக்டர், சண்முகசுந்தரம், இந்திய அகதிகள் முகாம் கூடுதல் செயலர் கிருஷ்ண பகதுார்சிங், மறுவாழ்வு மைய இயக்குனர் தினேஷ் பொன்ராஜ் மற்றும் வருவாய் துறை அதிகாரிகள் பங்கேற்றனர். இலங்கை அகதிகளிடம், அரசு உதவி மற்றும் அடிப்படை வசதிகள் குறித்து கேட்டறிந்தனர்.முகாமில், அனுமதி பெறாமல், யாராவது முறைகேடாக தங்கி உள்ளனரா என்பது குறித்து, பதிவேடுகளை ஆய்வு செய்தனர்.அப்போது, அங்குள்ளவர்கள், வீடுகள், பாதுகாப்பற்ற நிலையில் உள்ளதாகவும், குடிநீர், கழிப்பறை, தெருவிளக்கு உள்ளிட்ட அடிப்படை வசதிகள் இல்லை என்றும், புகார் தெரிவித்தனர்.மேலும், தங்களுக்கு, இந்தியாவில் வசிப்பதற்கான குடியுரிமை வழங்க வேண்டும் அல்லது இலங்கை திரும்ப, தங்களது உடமைகளை எடுத்துச் செல்ல, கப்பல் போக்குவரத்து வசதியை, அரசு செய்து கொடுக்க வேண்டும் எனவும் கோரி, மனு கொடுத்தனர்.முகாமில் இறந்தவர்களுக்கு, அரசு உதவி தொகையான, 5,000 ரூபாய் காசோலை, தலா, ஐந்து பேரின் குடும்பத்துக்கு வழங்கப்பட்டது.

view more articles

About Article Author

write a comment

0 Comments

No Comments Yet!

You can be the one to start a conversation.

Add a Comment

Your data will be safe! Your e-mail address will not be published. Other data you enter will not be shared with any third party.
All * fields are required.